Sở nội vụ Lâm Đồng tuyển dụng công chức không qua thi thuyển

20/03/2013
Số/Ký hiệu 212/SNV-ĐTQL
Ngày ban hành 20/03/2013
Người ký Nguyễn Văn Hùng
Trích yếu Tuyển dụng công chức không qua thi thuyển
Cơ quan ban hành Sở Nội Vụ
Loại văn bản Công văn
Lĩnh vực Đào tạo QL CBCCVC – Tuyển dụng
Hiệu lực Còn
Toàn văn Bieu mau huong dan tuyen dung 2013.xls
Tuyen dung CC khong qua thi tuyen.pdf

 

  • Cơ quan tuyển dụng: Sở nội vụ Lâm Đồng
  • Tỉnh/thành:
  • Kiểu hợp đồng: Hợp đồng dài hạn
  • Thông báo tuyển dụng hết hạn sau: Liên hệ để biết thêm chi tiết

Apply for this Job

14 Responses to “Sở nội vụ Lâm Đồng tuyển dụng công chức không qua thi thuyển”

  1. Comment made by K' Phương on Jun 7th 2014 at 7:54 am: Trả lời

    Cho em hỏi năm 2014 sở nội vụ có tổ chức thi công chức không ?nếu tổ chức thi thì khi nào tổ chức thi?
    em xin chân thành cảm ơn

    • Comment made by K' Phương on Jun 25th 2014 at 11:43 am: Trả lời

      Cho em hỏi năm 2014 sở nội vụ có tổ chức thi công chức không ?nếu tổ chức thi thì khi nào tổ chức thi?
      em xin chân thành cảm ơn

  2. Comment made by hoai trang on Jul 11th 2014 at 9:42 pm: Trả lời

    cho em hỏi năm nay tỉnh Lâm Đồng có tuyển công chức không ạ, nếu có thì cụ thể vào thời gian là khi nào ạ?
    Em xin chan thành cảm ơn ạ

  3. Comment made by Tran sy hung hch k33 dhqn on Jul 12th 2014 at 9:55 pm: Trả lời

    Học xong đại học về nhà làm rẩy vì không có tiền, không quen biết. Xã hội bữa nay không còn zj để nói.

  4. Comment made by Tran sy hung hch k33 dhqn on Jul 12th 2014 at 9:57 pm: Trả lời

    Hầu như các cuộc thi bữa nay đều được tổ chức để xem ai giàu hơn và chịu chơi hơn.

  5. Comment made by thủy on Aug 4th 2014 at 6:39 pm: Trả lời

    Năm nay tỉnh lâm đồng có thi tuyển công chưc không vây.nếu có thì khi nào tổ chức? Va xin cho e biết vào đâu để biết chỉ tiêu tuyển dụng??

  6. Comment made by thủy on Aug 4th 2014 at 6:47 pm: Trả lời

    Cho e hoi 2014 tỉnh co tổ chức thi tuyên công chức không ạ.nêu có vào thời gian nào.va e vào đâu để biết chỉ tiêu tuyển dụng?

  7. Comment made by THU on Aug 19th 2014 at 7:00 pm: Trả lời

    cho em hỏi các tỉnh khác đều có thông tin thi công chức năm 2014 nhưng sao tỉnh mình không thấy có thông báo??? Chúng em đều tốt nghiệp và mong muốn cống hiến công sức và năng lực phục vụ cho tỉnh nhà thêm phát triển. Rất mong các cấp sẽ hồi âm.

  8. Comment made by Liền on Aug 29th 2014 at 1:05 pm: Trả lời

    Cho em được hỏi tỉnh Lâm đồng năm nay thi hay là xét tuyển công chức ạ! hình thức thi và xét tuyển như thế nào? em xin chan thành cảm ơn

  9. Comment made by Liền on Aug 29th 2014 at 1:08 pm: Trả lời

    Năm nay tỉnh Lâm đồng thi hay xét tuyển công chức vậy à? và hình thức ra sao? em xin cam on

  10. Comment made by kpom on Sep 11th 2014 at 10:19 am: Trả lời

    năm 2014 xin cho hỏi sở nội vụ tỉnh lâm đồng có tuyển công chức không? gần hết tháng 9 rồi sao sở không có tin tức gì hết? mà xin hỏi 1điều nữa là thật sự các con em đồng bào Dân Tộc Thiểu số gốc tây nguyên KơHo Ở Lâm Đồng học xong đại học đi xin việc rất là khó…không biết chính sách các ban ngành nhà nước Việt Nam(LÂM ĐỒNG) mình đối với đồng bào chúng tôi như thế nào nữa? Chúng tôi đã rất nghèo,cố gắng học lấy được bằng Đại Học lại càng khó hơn có khi bố mẹ phải bán cả đất lo cho chúng tôi ăn học…Học xong bố mẹ lại nghèo thêm???. vậy mà khi cúng tôi học nhà nước nói biết bao nhiêu điều nào là chính sách ưu tiên,….xin việc thì bây giờ phải có tiền rồi quên biết…còn không có 2 thứ đó thì nhờ vào số trời.!Đây không phải là ý kiến riêng tôi mà của toàn anh em chúng tôi kơho ở Lâm Đồng? mong nhận được hồi âm sớm của lãnh đạo? xin chân thành cảm ơn!!!

  11. Comment made by Linh Nguyễn on Sep 14th 2014 at 12:43 pm: Trả lời

    hôm trước em có lên sỏ giáo dục hỏi về lịch thi công chức thì nhận được câu trả lời là có tổ chức thi, lịch thi theo dõi trên web sau khi tuyển sinh lớp 10 xong sẽ có vậy mà tới giờ vẫn chưa thấy gì. Vậy em mong muốn quý sở cho biết thông tin chính xác là như thế nào

  12. Comment made by utthuy on Oct 10th 2014 at 10:01 pm: Trả lời

    xin cho em hỏi.sở nội vụ tỉnh Lâm Đồng mình có tuyển dụng công chức không. hình thức tuyển dụng như thế nào. thời gian cụ thể ra sao. và sở nội vụ tỉnh lâm đồng mình có chính sách như thế nào để hỗ trợ cho những sinh viên sau 4 năm ngồi ghế nhà trường và cầm tấm bằng cử nhân trong tay mà không biết xin việc ở đâu. hiện tại bây giờ đa số học cao đẳng và đại học xong toàn về nhà làm vườn.kính mong được sự hồi âm sớm nhất của các cấp chính quyền. xin chân thành cảm ơn

  13. Comment made by vân on Oct 19th 2014 at 7:34 pm: Trả lời

    em hiện đang là giáo viên công tác tại trường thcs.tính đến năm học 2014-2015 là e đã kí tới năm lần hợp đồng và e đi dạy liên tục chưa bị gián đoạn thời gian nào.Vậy trường hợp của em có được xét để nâng lương bậc hai không hay khi nào được vô biên chế rồi tính và nhiều năm nay huyện e không xét hay thi gì hết nên những người hợp đồng như e rất lo.Qua hỏi bạn e cũng hợp đồng như e ở lâm hà, đơn dương, đam rông thì tới tháng8 vừa rồi các bạn đều được xét lên bậc 2 hết.Em mong được hồi âm sớm.Em xin chân thành cảm ơn

Ý kiến của bạn

Email của bạn sẽ không xuất hiện trên website. Trường có dấu * là trường bắt buộc